Starfshˇpur

á

┴ StÝgamˇtum starfa tÝu konur og einn karl sem sinna rß­gj÷f, frŠ­slu, pˇlitÝsku starfi, fjßr÷flun og ÷­ru sem til fellur. Starfsfˇlk er allt hßskˇlamennta­ og kemur ˙r řmsum ßttum. Starfshˇpurinn hefur menntun Ý fÚlagsrß­gj÷f, sßlfrŠ­i, fj÷lskyldurß­gj÷f, listme­fer­, kynjafrŠ­i, gu­frŠ­i, mannfrŠ­i, kennslufrŠ­i og al■jˇ­asamskiptum. ┴byrg­ Ý daglegu starfi deilir starfsfˇlk jafnt en ■ˇ hefur verkaskipting innan starfshˇpsins aukist ß sÝ­ustu ßrum.

Starfsfˇlk:

Anna BentÝna Hermansen Rß­gjafi á á á á á á á á á annab@stigamot.is
Anna ١ra Kristinsdˇttir Rß­gjafi anna@stigamot.is
Bj÷rg Gu­r˙n GÝsladˇttir Rß­gjafi á á á á á á á á á bjorg@stigamot.is
Erla Bj÷rg Kristjßnsdˇttir Rß­gjafi erla@stigamot.is
Gu­r˙n Jˇnsdˇttir Talskona gudrun@stigamot.is
Harpa Oddbj÷rnsdˇttir Rß­gjafi harpa@stigamot.is
Hjßlmar Gunnar Sigmarsson Rß­gjafi á á á á á á á á áá hjalmar@stigamot.is
Jˇhanna Lind Jˇnsdˇttir Rß­gjafi hanna@stigamot.is
Karen Linda EirÝksdˇttir Rß­gjafi á á á á á á á á áá karen@stigamot.is
Steinunn Gy­u- og Gu­jˇnsdˇttir Fjßr÷flun steinunn@stigamot.is
١runn ١rarinsdˇttir Rß­gjafi á á á á á á á á áá thorunnt@stigamot.is

á

A­ auki starfa řmsir a­ilar ß StÝgamˇtum Ý hlutast÷rfum e­a vi­ afm÷rku­ verkefni. Mß ■ar nefna bˇkara, handlei­ara starfshˇpsins, lei­beinendur Ý sjßlfshjßlparhˇpum og starfsfˇlk Ý fjßr÷flun.

SvŠ­i

  • 562 6868
  • 800 6868

Netspjall

  • English
  • Espanol
  • Thailand
  • Polski
  • Russian

StÝgamˇt

Laugavegi 170 | 105 ReykjavÝk
S. 562 6868 / 800 6868
stigamot@stigamot.is

Bankan˙mer:á101-15-630999
Kt.: 620190-1449

OpnunartÝmar
Mßnudaga - f÷studaga 9 - 18