Starfshópur

 

Á Stígamótum starfa tíu konur og einn karl sem sinna ráđgjöf, frćđslu, pólitísku starfi, fjáröflun og öđru sem til fellur. Starfsfólk er allt háskólamenntađ og kemur úr ýmsum áttum. Starfshópurinn hefur menntun í félagsráđgjöf, sálfrćđi, fjölskylduráđgjöf, listmeđferđ, kynjafrćđi, guđfrćđi, mannfrćđi, kennslufrćđi og alţjóđasamskiptum. Ábyrgđ í daglegu starfi deilir starfsfólk jafnt en ţó hefur verkaskipting innan starfshópsins aukist á síđustu árum.

Starfsfólk:

Anna Bentína Hermansen Ráđgjafi                   annab@stigamot.is  
Anna Ţóra Kristinsdóttir Ráđgjafi anna@stigamot.is  
Björg Guđrún Gísladóttir Ráđgjafi                   bjorg@stigamot.is  
Erla Björg Kristjánsdóttir Ráđgjafi erla@stigamot.is  
Eva Bryndís Pálsdóttir  Ráđgjafi eva@stigamot.is  
Guđrún Jónsdóttir Talskona/í leyfi gudrun@stigamot.is  
Hjálmar Gunnar Sigmarsson Ráđgjafi                    hjalmar@stigamot.is  
Jóhanna Lind Jónsdóttir Ráđgjafi hanna@stigamot.is  
Karen Linda Eiríksdóttir Ráđgjafi                    karen@stigamot.is  
Steinunn Gyđu- og Guđjónsdóttir Fjáröflun steinunn@stigamot.is  
Ţóra Björt Sveinsdóttir Ráđgjafi thora@stigamot.is  
Ţórunn Ţórarinsdóttir Ráđgjafi                    thorunnt@stigamot.is  

 

Ađ auki starfa ýmsir ađilar á Stígamótum í hlutastörfum eđa viđ afmörkuđ verkefni. Má ţar nefna bókara, handleiđara starfshópsins, leiđbeinendur í sjálfshjálparhópum og starfsfólk í fjáröflun.

Svćđi

  • 562 6868
  • 800 6868

Netspjall

  • English
  • Espanol
  • Thailand
  • Polski
  • Russian

Stígamót

Laugavegi 170 | 105 Reykjavík
S. 562 6868 / 800 6868
stigamot@stigamot.is

Bankanúmer: 101-15-630999
Kt.: 620190-1449

Opnunartímar
Mánudaga 9-18
Ţriđjudaga 9-18
Miđvikudaga 13-18
Fimmtudaga 9-18
Föstudaga 9-16